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Dodoma 
16 Julai, 2025 
 
                                 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uteuzi wa viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu 
Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, viongozi walioteuliwa ni kama ifuatavyo:- 

 
 

(i) Bw. Omari Juma Mkangama ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa 
Wilaya ya Ludewa; 
 

(ii) Bw. Juma Abdallah Njeru ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Wilaya 
ya Mpanda; 

 
(iii) Bi. Hellen Emmanuel Mwambeta ameteuliwa kuwa Mkurugenzi 

Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Siha; 
 

(iv) Bw. Francis Genes Kafuku ameteuliwa kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa 
Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu; 

 
(v) Dkt. Adam Omar Karia ameteuliwa kuwa Mkuu wa Chuo cha Maji kwa 

kipindi cha pili; 
 

(vi) Balozi Dkt. Aziz Ponary Mlima ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi 
ya Mamlaka ya Uwekezaji na Maeneo Maalum ya Kiuchumi (TISEZA); 
 

(vii) Jenerali Mstaafu Venance Salvatory Mabeyo ameteuliwa kuwa 
Mwenyekiti wa Bodi ya Mamlaka ya Hifadhi ya Eneo la Ngorongoro 
kwa kipindi cha pili. 
 

(viii) Dkt. Harrison George Mwakyembe ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa 
Baraza la Chuo Kikuu cha Afya na Sayansi Shirikishi Muhimbili 
(MUHAS) kwa kipindi cha pili; 
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(ix) Bw. Filbert Michael Mponzi ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya 

Wakurugenzi ya Bodi ya Sukari Tanzania kwa kipindi cha pili; na 
 

(x) Dkt. Leonada Raphael Mwagike ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Bodi 
ya Mamlaka ya Kudhibiti Ununuzi wa Umma (PPRA) kwa kipindi cha 
pili. 

 
 

 
Sharifa B. Nyanga 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
 
 
 
 
 
 
 


